Live by Fight (GH5_Thai Project)
เพราะชีวิตคือการต่อสู้ พบความงดงามของศิลปะแม่ไม้มวยไทยผ่านมุมมองของตากล้องมากประสบการณ์ สิทธิพงศ์ กองทอง ผ่านกล้อง Hight Quality Lumix GH5 ใน GH5 Thai Project
สิทธิพงษ์ กองทอง ผู้กำกับภาพชั้นนำของไทย ที่มีผลงานภาพยนตร์ไทยมาแล้วมากมาย เช่น สบายดีหลวงพระบาง, ไพรีพินาศ ป่ามรณะ ฯลฯ
ผลิตภัณฑ์แนะนำ